Akwai abubuwa da yawa da suka shafi sassauci na casters, waɗanda za a iya karkasa su kamar haka:
Ingancin kayan abu: akan ƙasa mai ɗan lebur, kayan aiki masu wuya suna jujjuyawa cikin sassauƙa, amma akan ƙasa mara daidaituwa, ƙafafu masu laushi sun fi ceton aiki.
Girman ƙafafun ƙafar ƙafa: ƙananan yanki na lamba tsakanin ƙafar da ƙasa, mafi sauƙin juyawa, yawancin ƙafafun an tsara su tare da shimfidar wuri mai lankwasa, maƙasudin shine don rage wurin hulɗa tare da ƙasa.
Nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i) nau'i-nau'i.
Lubrication Bearing: Daidaitaccen man shafawa na iya rage juzu'i da inganta jujjuyawar siminti, don haka ƙara sassauci.
Tsarin ƙira: Tsarin tsarin simintin kuma zai yi tasiri akan sassaucin sa. Misali, radius, nisa, siffa da haɗin simintin zai yi tasiri ga sassauƙarsa.
Nauyin Load: lodi yana da tasiri kai tsaye akan sassaucin simintin. Nauyi masu nauyi na iya iyakance sassaucin simintin kuma ya sa ya yi wahala a jujjuya kyauta.
Yanayi na ƙasa: Gwagwarmaya da juriya na simintin gyaran fuska daban-daban na iya shafar sassaucin su. Misali, ƙasa mai ƙaƙƙarfan ƙasƙanci na iya ƙara jujjuyawar simintin kuma ya rage sauƙin sa.
Ƙwallon ƙwallon ƙafa guda ɗaya da ƙwallon ƙwallon ƙafa biyu suna da sauƙi kuma sun dace da yanayin shiru; Nadi bearings suna da babban ƙarfin ɗaukar kaya amma sassauƙa na gaba ɗaya.
Lokacin aikawa: Nov-14-2023