Bari in fara da gaya muku wata magana mai sanyi da kila ba ku sani ba. Katunan manyan kantuna suna ƙara girma.
Motocin manyan kantunan yau sun ninka na 1975. Me ya sa haka? Ralph Nader mai fafutukar kare hakkin jama'a ya yi jayayya cewa hanya ce ga 'yan jari hujja don sarrafa masu siye: trolleys suna da girma da za ku kunyata kanku idan kun sayi ɗan abu kaɗan.
Wataƙila ba ku lura da wannan canjin ba, saboda in mun gwada da keken keke a ƙarƙashin dabaran duniya a cikin 'yan shekarun nan kuma sabuntawa ne, ku kan aiwatar da amfanin yau da kullun, kuma bai ba ku ba don aiwatar da juriya, don haka kuna lura sosai. .
Motar babban kanti me yasa zabar amfani da dabaran duniya?
Dalilin da yasa manyan kantunan kantuna ke amfani da ƙafafun duniya shine saboda suna ba da ingantacciyar motsa jiki da sassauci don dacewa da mahalli masu yawa a manyan kantunan. Idan aka kwatanta da ƙafafu na yau da kullun, ƙafafun duniya suna iya jujjuya su cikin yardar kaina, suna sauƙaƙa wa abin hawa don juyawa da motsawa cikin matsatsun wurare. Bugu da kari, keken na'ura na duniya yana iya rage juzu'in da ke tsakanin trolley da kasa yayin da ake juyawa, ta yadda za a rage juzu'in da ke tsakanin trolley da kasa da kuma saukaka motsin trolley din. A cikin manyan kantunan, masu siyayya yawanci suna zaɓar lokacin da ya fi yawan yin siyayya, lokacin da manyan kantunan babban kanti za su yi aiki sosai. Motocin manyan kantuna tare da ƙafafun duniya suna iya motsawa cikin sassauƙa cikin taron jama'a, don haka samar da ingantacciyar ƙwarewar siyayya ga masu siyayya.
Na biyu, ina aka samu canji a babbar motar trolley universal wheel?
Da farko dai, girman girman, girman motar babban kanti ya samo asali ne a hankali daga farkon inci 2-3 zuwa inci 4-5, girman canjin zuwa wani yanki don rage aiwatar da juriya. Bugu da ƙari, tare da haɓaka haɓakar fasaha na yau da kullun, shingen casters, maiko, bearings, kayan saman ƙafar ƙafa, da sauransu sun ɗan sami sauye-sauye kaɗan, waɗannan canje-canjen na iya zama kamar ba su da mahimmanci, amma ingantaccen haɓakar fasinja na babban kanti bai isa ya magance matsalar ba. .
Na uku, makomar trolley ɗin babban kanti
Motocin manyan kantuna masu tururuwa kamar yadda masu siminti suka fito a kasuwa yanzu, kuma waɗannan trolleys suna sa tsarin siyayya cikin sauƙi a nan gaba. Irin wannan trolley ɗin za a yaɗa shi zuwa wani ɗan lokaci yayin da masana'antu suka daidaita kuma farashin ƙafafun tuƙi ya daidaita. Haɗin dabaran tuƙi + dabaran duniya zai zama wani jagorar haɓaka manyan kantunan trolley.
Lokacin aikawa: Satumba-06-2023