Menene sassan babban simintin gyaran kafa? Ko da yake simintin ba shi da yawa, amma yana ƙunshe da sassa kuma a cikin karatun yana da yawa sosai!
1, farantin gindi
Flat farantin don hawa a kwance matsayi.
2. Taimako Frame
Na'urar da aka ɗora ƙarƙashin abin isarwa don riƙe ta a wurin. SAURAN: Ya haɗa da hannaye masu tuƙi, levers, robar bomper pads, anti-slip pads, da sauran sassa don takamaiman dalilai.
3. Cibiyar Rivet
Rivet ko bolt da ake amfani da shi don amintaccen na'urar da ke juyawa. Nau'in rivets na maƙarƙashiya suna daidaita don sassauƙan lalacewa ta hanyar jujjuyawar lalacewa. Rivet na tsakiya wani bangare ne na farantin gindi. Juyawa tana tabbatar da dabaran cikin madaidaicin.
4. Haushi
Bearing Layer guda ɗaya: Layer ɗaya kawai na ƙwallan ƙarfe akan babbar waƙa.
Ƙaƙƙarfan madauri biyu: suna da nau'i biyu na ƙwallan ƙarfe a kan waƙoƙi daban-daban guda biyu. Tattalin arziki bearings: Haɗe da ƙwallayen ƙarfe masu goyan bayan hatimi da farantin katako na sama. Madaidaicin bearings: Haɗe da daidaitattun masana'anta.
5. Anti-tangle murfin
Ana amfani da shi don guje wa naɗe katuwar dabarar da tazarar da ke tsakanin sashin da dabaran tare da wasu kayan, ta yadda dabaran za ta iya jujjuyawa cikin yardar kaina.
6 Zoben rufewa
Ka guji ɗaukar sitiyari ko ƙafar ƙafa ɗaya cikin ƙura, kiyaye lubricin sa, sauƙin juyawa.
So a zabi da hakkin casters, dole ne mu farko la'akari da sayan casters za a yi amfani da abin da wuri, saboda casters ne ainihin aukaka fiye da yadda kuke tunani, don haka zabi da hakkin casters ba kawai don tabbatar da cewa sabis rayuwa na casters, amma kuma zuwa ga. tabbatar da cewa za a iya amfani da kayan aiki da kyau a wurin aiki.
Lokacin aikawa: Fabrairu-19-2024