Asalin Rubber Heavy Duty Universal Wheel

A cikin samar da masana'antu na gargajiya, simintin ƙarfe na ɗaya daga cikin nau'ikan ƙafafun da aka fi amfani da su.Koyaya, saboda ƙarancin kayan sa da tsarin sa, ƙafafun ƙarfe suna da wasu gazawa.
Da farko dai, rayuwar sabis na simintin ƙarfe ba shi da ɗan gajeren gajere, mai saurin lalacewa, lalacewa da tsagewa da sauran dalilai, kuma yana buƙatar sauyawa akai-akai.Abu na biyu, ƙafafun karfe suna da haɗari ga hayaniya da rawar jiki a cikin tsarin tuki, wanda zai shafi kayan sufuri da kuma yanayin da ke kewaye.Bugu da ƙari, juriya na jujjuyawar simintin ƙarfe yana da girma, wanda zai ƙara yawan amfani da makamashi da farashin aiki na kayan sufuri.
Don matsalolin ƙafafun ƙarfe, mutane sun fara ƙoƙarin yin amfani da roba don maye gurbin ƙarfe, idan aka kwatanta da karfe, kayan roba yana da sassauƙa, mai jurewa, yana iya rage hayaniya da rawar jiki yadda ya kamata, kuma yana iya dacewa da bukatun tuki daban-daban.
Fitowar ƙafafun roba, yana rage hasara sosai, amma saboda yanayi na musamman na kayan roba, na'urar simintin roba na gargajiya ma suna wanzuwa a cikin rashin iya ɗaukar nauyi, nakasar da ke iya faruwa, gajeriyar rayuwa da sauran batutuwa.

21D-2

Domin magance matsalolin masu simintin roba na gargajiya, mutane sun fara bincike kan keken roba mai nauyi na duniya.Rubber nauyi wajibi duniya dabaran sabon nau'in dabaran ne, wanda aka yi ta hanyar haɗa kayan roba da kayan ƙarfe.Dabaran ya ɗauki wani tsari na musamman na musamman, wanda zai iya magance matsalolin rashin isasshen ƙarfi, sauƙi nakasawa da ɗan gajeren rayuwa waɗanda ke wanzu a ƙafafun roba na gargajiya.A lokaci guda, roba mai nauyi mai nauyi na duniya dabaran yana da fa'idodi na nauyi mai sauƙi, tsawon rayuwar sabis, ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi, juriya mai kyau da ƙarancin girgiza.
A halin yanzu, roba mai nauyi mai nauyi na duniya dabaran ya kasance wani nau'i mai mahimmanci a cikin samar da masana'antu da sufuri na zamani, kuma an yi amfani dashi sosai a cikin kayan sufuri daban-daban.Ƙirƙirar ta na da ma'ana mai girma ga bunƙasa samar da masana'antu na zamani da sufuri, da kuma samar mana da mafi dacewa da ingantaccen samarwa da sufuri.


Lokacin aikawa: Fabrairu-19-2024